Nhà mới khu hoài đức - mặt ngõ thông - ô tô đỗ cửa ở luôn - vị trí dễ ở, thanh khoản tốt
Đường Đại Tự, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 850 triệu
40 m2 (10x4)
4 pn
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mới khu Hoài Đức mặt ngõ thông, ô tô đỗ cửa ở luôn
* Mặt ngõ rộng, ô tô 7 chỗ đỗ cửa, di chuyển thuận tiện- Vị trí kết nối nhanh các trục lớn, gần khu đô thị và tiện ích đầy đủ- Nhà xây mới 4 tầng, thiết kế hiện đại, công năng hợp lý- Nhiều phòng ngủ, phù hợp gia đình ở lâu dài- Nội thất cơ bản đã hoàn thiện, khách mua vào ở ngay
* Nhà đẹp, vị trí dễ ở, thanh khoản tốt trong tầm tài chính* Phù hợp ở lâu dài hoặc giữ tài sản rất ổn
* Sổ đỏ vuông vắn, pháp lý rõ ràngLH Em Đông để đi xem nhà 0982.940.076
* Mặt ngõ rộng, ô tô 7 chỗ đỗ cửa, di chuyển thuận tiện- Vị trí kết nối nhanh các trục lớn, gần khu đô thị và tiện ích đầy đủ- Nhà xây mới 4 tầng, thiết kế hiện đại, công năng hợp lý- Nhiều phòng ngủ, phù hợp gia đình ở lâu dài- Nội thất cơ bản đã hoàn thiện, khách mua vào ở ngay
* Nhà đẹp, vị trí dễ ở, thanh khoản tốt trong tầm tài chính* Phù hợp ở lâu dài hoặc giữ tài sản rất ổn
* Sổ đỏ vuông vắn, pháp lý rõ ràngLH Em Đông để đi xem nhà 0982.940.076
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới khu hoài đức - mặt ngõ thông - ô tô đỗ cửa ở luôn - vị trí dễ ở, thanh khoản tốt", có mã số #319917, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu