Nhà phân lô việt hưng 60m, vỉa hè, oto tránh, nhỉnh 13 tỷ tiềm năng tăng giá
Đường Thượng Thanh, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ
60 m2 (6x10)
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
HIẾM – Ô TÔ TRÁNH – VIEW CÔNG VIÊN – NGÕ 94 THƯỢNG THANH Vị trí đẹp nhất khu Thượng Thanh – ngõ 94 thông thoáng, ô tô 7 chỗ vào tận nhà, tránh nhau thoải mái
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà phân lô việt hưng 60m, vỉa hè, oto tránh, nhỉnh 13 tỷ tiềm năng tăng giá", có mã số #320221, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu