Nhà sân vườn 90m, hxh huỳnh tấn phát, phòng ngủ tầng trệt, chỉ hơn 5 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
5 tỷ 900 triệu
90 m2 (6x15)
2 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ SÂN VƯỜN - HẺM XE HƠI HUỲNH TẤN PHÁT - GARA Ô TÔ – PHÒNG NGỦ TẦNG TRỆT + Sổ hồng riêng chính chủ+ Diện tích: 90m2+ Để lại nội thất trong nhà+ Hẻm xe hơi thông thoáng, có sân đậu xe rộng+ Đông dân cư, an nibh+ Nhà vị trí đắc địa gần cầu Phú Xuân, trung tâm quận 7, sát bên Phú Mỹ Hưng, di chuyển qua các trung tâm rất thuận lợi+ Giá bán: 5.9 tỷ
Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà sân vườn 90m, hxh huỳnh tấn phát, phòng ngủ tầng trệt, chỉ hơn 5 tỷ", có mã số #308227, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu