Nhà sát lê đại hành, 104m2 ngang 6m, ô tô vào nhà, giá 4.5 tỷ
Đường Triệu Quốc Đạt, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
4 tỷ 500 triệu
104 m2 (62x17)
3 pn
2 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà mới đẹp sát đường Lê Đại Hành, vị trí trung tâm quận Cẩm Lệ, khu dân cư hiện hữu, môi trường sống ổn định, an ninh tốt, thích hợp an cư lâu dài.
Thông tin chi tiết:
Nhà mới đẹp sát đường Lê Đại Hành, vị trí trung tâm quận Cẩm Lệ, khu dân cư hiện hữu, môi trường sống ổn định, an ninh tốt, thích hợp an cư lâu dài.
Thông tin chi tiết:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 62 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 104 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà sát lê đại hành, 104m2 ngang 6m, ô tô vào nhà, giá 4.5 tỷ", có mã số #310654, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu