Nhà tân phú – hẻm xe con 6m vào tận nhà – 52m², 2 tầng, gần đầm sen – giá chỉ 6.19 tỷ
Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP HCM
6 tỷ 190 triệu
52 m2 (35x15)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ BÁN – HẺM xe con trong tại nhà – ngay ĐẦM SEN, TÂN PHÚ
???? địa điểm: GẦN ngã tư Tô Hiệu – tự do, Quận Tân Phú???? Giá: 6.19 tỷ
tin tức chi tiết:
diện tích S: 3.5 x 15m (52m²)
cấu trúc: 2 tầng BTCT
Gồm: 3 nơi ngủ, 1 nơi thờ, ban công
Hướng: Bắc
???? Hẻm rộng, xe con trong tại nhà (mặt đường trước căn nhà ~6m), cách mặt tiền chỉ 20–30m???? Khu vực đẹp, GẦN Đầm Sen, ích lợi xung quanh tất cả
???? tương tác: 0933948737 (Sơn)
???? NHÀ thích hợp ở gia đình hoặc phối hợp kinh doanh.
???? địa điểm: GẦN ngã tư Tô Hiệu – tự do, Quận Tân Phú???? Giá: 6.19 tỷ
tin tức chi tiết:
diện tích S: 3.5 x 15m (52m²)
cấu trúc: 2 tầng BTCT
Gồm: 3 nơi ngủ, 1 nơi thờ, ban công
Hướng: Bắc
???? Hẻm rộng, xe con trong tại nhà (mặt đường trước căn nhà ~6m), cách mặt tiền chỉ 20–30m???? Khu vực đẹp, GẦN Đầm Sen, ích lợi xung quanh tất cả
???? tương tác: 0933948737 (Sơn)
???? NHÀ thích hợp ở gia đình hoặc phối hợp kinh doanh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà tân phú – hẻm xe con 6m vào tận nhà – 52m², 2 tầng, gần đầm sen – giá chỉ 6.19 tỷ", có mã số #310546, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu