Nhà vị trí đẹp - giá tốt - cần bán nhà mặt tiền đường số 1 kdc vĩnh lộc, bình tân, tp hồ chí minh
Đường Số 1, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
14 tỷ
114 m2 (6x19)
9 pn
11 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ VỊ TRÍ ĐẸP - GIÁ TỐT - Cần Bán Nhà Mặt Tiền Đường số 1 Kdc Vĩnh Lộc, Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Địa chỉ : Đường Số 1 Kdc Vĩnh Lộc, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, Tp Hồ Chí MinhDiện tích: 6 x 19m.lh*09036l4368Giá bán : 14 tỷ , còn TL
VỊ TRÍ : Hướng Đông , kinh doanh buôn bán sầm uấtKẾT CẤU Nhà xây để ở , kết cấu nhà kiên cố chắc chắn. Đúc 3,5 tấm , sân thượng gồm 9 phòng ngủ, 11wcTIỆN ÍCH an sinh xã hội đầy đủ, gần trường , gần chợ, siêu thị, bệnh viện...- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo..lh*09036l4368GIAO THÔNG thuận tiện, đi lại dễ dàngPHÁP LÝ Sổ hồng để ở nhà , hoàn công đủTIỀM NĂNG : Nhà Đất luôn tăng giá theo tình hình chung BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ: 0903614368
Địa chỉ : Đường Số 1 Kdc Vĩnh Lộc, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, Tp Hồ Chí MinhDiện tích: 6 x 19m.lh*09036l4368Giá bán : 14 tỷ , còn TL
VỊ TRÍ : Hướng Đông , kinh doanh buôn bán sầm uấtKẾT CẤU Nhà xây để ở , kết cấu nhà kiên cố chắc chắn. Đúc 3,5 tấm , sân thượng gồm 9 phòng ngủ, 11wcTIỆN ÍCH an sinh xã hội đầy đủ, gần trường , gần chợ, siêu thị, bệnh viện...- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo..lh*09036l4368GIAO THÔNG thuận tiện, đi lại dễ dàngPHÁP LÝ Sổ hồng để ở nhà , hoàn công đủTIỀM NĂNG : Nhà Đất luôn tăng giá theo tình hình chung BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ: 0903614368
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 114 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà vị trí đẹp - giá tốt - cần bán nhà mặt tiền đường số 1 kdc vĩnh lộc, bình tân, tp hồ chí minh", có mã số #310741, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu