Mở bán gđ 1: vinhomes- thành phố hà nội mới-di chuyển về hà nội chỉ 23 phút
Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
4 tỷ 500 triệu
50 m2 (5x10)
8 pn
4 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
???? CHÍNH THỨC MỞ BÁN GĐ 1: VINHOMES GLOBAL GATE HẠ LONG XANH - ĐẠI ĐÔ THỊ BIỂN 18 TỶ USD VỚI QUY MÔ 6220 HA (các đợt mở bán sau thường giá dự kiến tăng 10-20%)Cơ hội sở hữu \"tấm vé vàng\" tại siêu dự án ven Vịnh Hạ Long, điểm giao thoa hoàn hảo trên trục kinh tế Hà Nội – Hải Phòng – Hạ Long
???? Vốn đầu tư chỉ nhỉnh 1 tỷ cho căn 60m2 (giãn xây)???? 5 PHÂN KHU KỲ
???? Vốn đầu tư chỉ nhỉnh 1 tỷ cho căn 60m2 (giãn xây)???? 5 PHÂN KHU KỲ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Quảng Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mở bán gđ 1: vinhomes- thành phố hà nội mới-di chuyển về hà nội chỉ 23 phút", có mã số #319799, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu