Hot hot –chính chủ cần bán căn nhà tại đường quang trung, phường 11, quận gò vấp, tp. hcm
Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP HCM
11 tỷ 500 triệu
96 m2 (4x18)
10 pn
10 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
HOT HOT –CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN NHÀ Tại Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP. HCM
* Địa chỉ mới: Phường Thông Tây Hội, TP. Hồ Chí Minh* Diện tích: 96m2 (4m x 18,8m)* Giá bán: 11 tỷ 500 triệu* Thu nhập cho thuê: 34 triệu/tháng* Kết cấu: Nhà BTCT 4 tầng, gồm 10 phòng ngủ, có thể cải tạo thêm 2 phòng trên sân thượng* Hiện đang cho thuê làm văn phòng kết hợp CHDV, doanh thu khoảng 60 triệu/tháng* Vị trí: Ngay chợ Hạnh Thông Tây, khu kinh doanh sầm uất, buôn bán nhộn nhịp* Phù hợp: Kinh doanh, văn phòng, CHDV hoặc đầu tư giữ dòng tiền* Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh chóng* Tiềm năng: Khu vực đông dân cư, nhu cầu thuê cao, giá trị tăng tốt* Liên hệ SĐT: 0912178005 (Chính chủ)
* Địa chỉ mới: Phường Thông Tây Hội, TP. Hồ Chí Minh* Diện tích: 96m2 (4m x 18,8m)* Giá bán: 11 tỷ 500 triệu* Thu nhập cho thuê: 34 triệu/tháng* Kết cấu: Nhà BTCT 4 tầng, gồm 10 phòng ngủ, có thể cải tạo thêm 2 phòng trên sân thượng* Hiện đang cho thuê làm văn phòng kết hợp CHDV, doanh thu khoảng 60 triệu/tháng* Vị trí: Ngay chợ Hạnh Thông Tây, khu kinh doanh sầm uất, buôn bán nhộn nhịp* Phù hợp: Kinh doanh, văn phòng, CHDV hoặc đầu tư giữ dòng tiền* Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh chóng* Tiềm năng: Khu vực đông dân cư, nhu cầu thuê cao, giá trị tăng tốt* Liên hệ SĐT: 0912178005 (Chính chủ)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot hot –chính chủ cần bán căn nhà tại đường quang trung, phường 11, quận gò vấp, tp. hcm", có mã số #322094, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu