Phân lô ô tô tránh - lô góc 3 mặt thoáng -nguyễn trãi - 57/75m x 7 tầng thang máy, mt 13m - đầy đủ gpxd - vừa ở vừa làm vp + kd
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
31 tỷ 500 triệu
57 m2 (13x10)
8 pn
12 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
Vị trí đẹp cách mặt phố Nguyễn Trãi chỉ 30m, hàng hiếm có căn thứ 2. Lô góc 2 mặt tiền quyền lực. CĐT xây tâm huyết cho người tiêu dùng.
????Thiết kế 7 tầngT1,2: Thông sàn kinh doanhT3,4,5,6: mỗi tầng 2 phòng kkT7: bếp + sân phơiDT sổ 56.1m xây từ tầng 3 được 75m
????Sổ đẹp cất két ????Giá bán (có thương lượng) 31,5 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Vị trí đẹp cách mặt phố Nguyễn Trãi chỉ 30m, hàng hiếm có căn thứ 2. Lô góc 2 mặt tiền quyền lực. CĐT xây tâm huyết cho người tiêu dùng.
????Thiết kế 7 tầngT1,2: Thông sàn kinh doanhT3,4,5,6: mỗi tầng 2 phòng kkT7: bếp + sân phơiDT sổ 56.1m xây từ tầng 3 được 75m
????Sổ đẹp cất két ????Giá bán (có thương lượng) 31,5 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phân lô ô tô tránh - lô góc 3 mặt thoáng -nguyễn trãi - 57/75m x 7 tầng thang máy, mt 13m - đầy đủ gpxd - vừa ở vừa làm vp + kd", có mã số #310336, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu