Phân lô văn la – 6 tầng thang máy – full nội thất – dòng tiền tốt
Đường Văn La, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội
13 tỷ 500 triệu
37 m2 (362x10)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? PHÂN LÔ VĂN LA – 6 TẦNG THANG MÁY – FULL NỘI THẤT – DÒNG TIỀN TỐTDiện tích 37m² – MT 3.62m – Giá 13.5 tỷNhà 6 tầng thang máy xịn, mỗi tầng 1PN + WC khép kínFull nội thất – chỉ việc ở hoặc cho thuê ngayKhu phân lô, dân trí cao, giao thông thuận tiện
???? Sổ đỏ chính chủ???? LH: 0968640161 để xem nhà ngay
???? Sổ đỏ chính chủ???? LH: 0968640161 để xem nhà ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 362 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phân lô văn la – 6 tầng thang máy – full nội thất – dòng tiền tốt", có mã số #310395, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu