TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Pháo đài láng – 70m² – 5 tầng – mt 6m – 18.5 tỷ lô góc – ô tô 10m – ô chờ thang máy – nhà dân xây cực chắc
Phố Pháo Đài Láng, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
18 tỷ 500 triệu
70 m2 (6x12)
4 pn
5 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Một căn nhà rất hiếm tại khu Pháo Đài Láng – trung tâm Đống Đa, vị trí đẹp để ở hoặc làm văn phòng.???? Nhà nằm gần ngã ba Pháo Đài Láng – Huỳnh Thúc Kháng kéo dài. • Nhà 5 tầng kiên cố • Mặt tiền 5.5m rộng thoáng✔ Lô góc thoáng sáng✔ Ô tô đỗ cách nhà 10m✔ Có ô chờ thang máy • Tầng 1: Thông sàn • Tầng 2: Phòng khách + phòng nhỏ • Tầng 3,4: 4 phòng ngủ • Tầng 5: Phòng karaoke ???? Sổ đỏ chính chủ vuông vắn
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà & tư vấn miễn phí.
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà & tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Pháo đài láng – 70m² – 5 tầng – mt 6m – 18.5 tỷ lô góc – ô tô 10m – ô chờ thang máy – nhà dân xây cực chắc", có mã số #307514, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu