Phố víp thái hà - ngõ phân lô - ô tô đỗ cổng - nhà dân xây chắc chắn - khu dân trí cao - gần phố
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 tỷ
47 m2 (12x4)
4 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
+ Trung tâm quận Đống Đa, giao thông đi lại thuận tiện ngõ nông, vài bước ra phố, vị trí ngay gần ngã tư Thái Hà, Hoàng Cầu rất trung tâm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phố víp thái hà - ngõ phân lô - ô tô đỗ cổng - nhà dân xây chắc chắn - khu dân trí cao - gần phố", có mã số #310013, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu