Quá cháy nhà mặt tiền kinh doanh gò vấp - nguyễn văn lượng - đỗ xe vô tư - 4x13m - 4 tầng btct
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
11 tỷ 500 triệu
46 m2 (5x12)
4 pn
4 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà Gò Vấp - Mặt tiền kinh doanh Nguyễn Văn Lượng, P6 Gò Vấp. 4 tầng BTCT CN 46m² bán giá 11,5 tỷ thương lượng. + Vị trí vip, đắc địa. Mặt tiền kinh doanh sầm uất mọi ngành nghề tại trung tâm Gò Vấp, ngay khu vip Cityland, trung tâm thương mại Lotte Mart.., tiện ích ngập tràn. Gần nhiều trường đại học lớn.., phù hợp với mọi nhu cầu như ở, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền đỉnh vip. + 4 tầng btct chắc chắn, thiết kế tinh tế và hài hoà với hơn 4pn. + Sổ hồng + pháp lý chuẩn chỉnh, vuông vức A4, hoàn công đầy đủ, mua bán công chứng nhanh. Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quá cháy nhà mặt tiền kinh doanh gò vấp - nguyễn văn lượng - đỗ xe vô tư - 4x13m - 4 tầng btct", có mã số #310278, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu