Quận 7, hiếm có, mặt tiền trần xuân soạn, 6 tầng, 114m2. view sông. chỉ 17 tỷ. bán gấp
Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP HCM
16 tỷ 999 triệu
120 m2 (45x31)
08-05-2026
Thông tin mô tả:
- Gia chủ về chuyển về Miền Tây an hưởng nên cần bán gấp
- Địa chỉ: Tọa lạc tại mặt tiền đường Trần Xuân Soạn. View Sông cực đẹp
- Địa chỉ: Tọa lạc tại mặt tiền đường Trần Xuân Soạn. View Sông cực đẹp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 31 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quận 7, hiếm có, mặt tiền trần xuân soạn, 6 tầng, 114m2. view sông. chỉ 17 tỷ. bán gấp", có mã số #319946, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu