Quảng trường công viên nhạc nước cityland ! bán nhà 3 lầu nguyễn văn lượng (4,2x17m) + hẻm xe hơi
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ
71 m2 (5x17)
5 pn
6 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
GẦN SIÊU THỊ LOTTE MART - Công Viên Nhạc Nước Gò Vấp (Quảng Trường CityLand) - Đa ngành nghề dịch vụ ... - Diện tích: 4.2x 17m. - Kết cấu: Trệt, 2 lầu 4 PN, 4 WC, sân thượng trước sau. Căn góc cực kỳ thoáng mát. - Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày. - Giá 10 tỷ thương lượng, có hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quảng trường công viên nhạc nước cityland ! bán nhà 3 lầu nguyễn văn lượng (4,2x17m) + hẻm xe hơi", có mã số #309591, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu