TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Sang nhượng 50% cổ phần spa hoặc share mặt bằng kinh doanh 50m2 tại phường la khê, quận hà đông, hà nội
Đường 16B1, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
40 triệu
50 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG 50% CỔ PHẦN SPA HOẶC SHARE MẶT BẰNG KINH DOANH 50M2 TẠI PHƯỜNG LA KHÊ, QUẬN HÀ ĐÔNG, HÀ NỘI
- Hiện tại mình cần sang nhượng 50% cổ phần spa với giá 40 triệu. Khi nhận sang nhượng sẽ bao gồm toàn bộ:- Cơ sở vật chất sẵn có- Trang thiết bị phục vụ spa- Mỹ phẩm đang sử dụng tại cửa hàng- Tiền cọc 1 tháng tiền nhà- Tiền thuê nửa tháng 3- Mặt bằng 50m², nằm chân chung cư khu La Khê, Hà Đông, khu dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh các dịch vụ làm đẹp, spa, gội đầu dưỡng sinh, nail, mi...- Hoặc share mặt bằng gội đầu dưỡng sinh , nail, mi với giá 5 triệu/tháng, phù hợp cho bạn nào muốn kinh doanh nhỏ, tiết kiệm chi phí ban đầu.
=>Ai quan tâm vui lòng inbox hoặc liên hệ Zalo: 0328318888 để trao đổi chi tiết.
- Hiện tại mình cần sang nhượng 50% cổ phần spa với giá 40 triệu. Khi nhận sang nhượng sẽ bao gồm toàn bộ:- Cơ sở vật chất sẵn có- Trang thiết bị phục vụ spa- Mỹ phẩm đang sử dụng tại cửa hàng- Tiền cọc 1 tháng tiền nhà- Tiền thuê nửa tháng 3- Mặt bằng 50m², nằm chân chung cư khu La Khê, Hà Đông, khu dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh các dịch vụ làm đẹp, spa, gội đầu dưỡng sinh, nail, mi...- Hoặc share mặt bằng gội đầu dưỡng sinh , nail, mi với giá 5 triệu/tháng, phù hợp cho bạn nào muốn kinh doanh nhỏ, tiết kiệm chi phí ban đầu.
=>Ai quan tâm vui lòng inbox hoặc liên hệ Zalo: 0328318888 để trao đổi chi tiết.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Sang nhượng 50% cổ phần spa hoặc share mặt bằng kinh doanh 50m2 tại phường la khê, quận hà đông, hà nội", có mã số #307626, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu