Bán Căn Góc Rộng Đẹp Giá Cực Hợp Lý TẠI Khu đô thị Thanh Hà
3 tòa cũ KDT Thanh Hà, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 500 triệu
77 m2 (7x11)
2 pn
2 wc
Đông nam
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
• Diện tích: 76m²
• Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC
• Ban công: Hướng Đông Nam, thoáng mát quanh năm
• Vị trí căn góc, yên tĩnh, nhiều ánh sáng tự nhiên
Ưu điểm nổi bật:
• 2 phòng ngủ đều có cửa sổ thoáng, đón gió tự nhiên
• Ban công thiết kế rộng ngang, cực kỳ thoáng và dễ bố trí
• Gần trường liên cấp 1+2 Xanh Tuệ Đức và khu tiện ích như bể bơi Thanh Hà
• Khu dân cư văn minh, môi trường sống trong lành
Nội thất bàn giao: Cơ bản đầy đủ, có thể vào ở ngay
Hỗ trợ tài chính:
• Ngân hàng hỗ trợ vay tới 70% giá trị căn hộ
• Chỉ cần có trước 2 tỷ là có thể nhận nhà ngay
???? Liên hệ xem nhà: 0988 904 685
• Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC
• Ban công: Hướng Đông Nam, thoáng mát quanh năm
• Vị trí căn góc, yên tĩnh, nhiều ánh sáng tự nhiên
Ưu điểm nổi bật:
• 2 phòng ngủ đều có cửa sổ thoáng, đón gió tự nhiên
• Ban công thiết kế rộng ngang, cực kỳ thoáng và dễ bố trí
• Gần trường liên cấp 1+2 Xanh Tuệ Đức và khu tiện ích như bể bơi Thanh Hà
• Khu dân cư văn minh, môi trường sống trong lành
Nội thất bàn giao: Cơ bản đầy đủ, có thể vào ở ngay
Hỗ trợ tài chính:
• Ngân hàng hỗ trợ vay tới 70% giá trị căn hộ
• Chỉ cần có trước 2 tỷ là có thể nhận nhà ngay
???? Liên hệ xem nhà: 0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán Căn Góc Rộng Đẹp Giá Cực Hợp Lý TẠI Khu đô thị Thanh Hà", có mã số #310576, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu