Căn góc 2 mặt thoáng chỉ hơn 3 tỷ chung cư Thanh Hà.
3 tòa mới KDT Thanh Hà, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 600 triệu
68 m2 (8x8.5)
2 pn
2 wc
Đông nam
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Khu 3 tòa mới B1.3(bàn giao 2018-2019).
Diện tích: 68m2, 2 ngủ 2wc, ban công rộng rãi thoáng đãng.
Nội thất đầy đủ, bao gồm cả đồ điện tử: tủ lạnh, bếp từ, hút mùi, nóng lạnh, điều hòa,....
Giá: 3 tỷ 6xxtr thu về, có thương lượng, chủ nhà thiện chí bán.
Anh/Chị xem nhà liên hệ em: 0988 904 685
Diện tích: 68m2, 2 ngủ 2wc, ban công rộng rãi thoáng đãng.
Nội thất đầy đủ, bao gồm cả đồ điện tử: tủ lạnh, bếp từ, hút mùi, nóng lạnh, điều hòa,....
Giá: 3 tỷ 6xxtr thu về, có thương lượng, chủ nhà thiện chí bán.
Anh/Chị xem nhà liên hệ em: 0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn góc 2 mặt thoáng chỉ hơn 3 tỷ chung cư Thanh Hà.", có mã số #310486, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu