Sang nhượng quán phở mặt đường – kđt việt hưng, hà nội chỉ hơn 200tr
Đường Việt Hưng, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội
268 triệu
120 m2 (6x1)
3 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG QUÁN PHỞ MẶT ĐƯỜNG – KĐT VIỆT HƯNG, HÀ NỘI CHỈ HƠN 200TR* Vị trí: Mặt đường KĐT Việt Hưng – khu đông dân cư, giao thông thuận tiện, lượng khách đều* Diện tích: 120m² (1 tầng kinh doanh)- Nhà 4 tầng (tầng 2,3 có phòng cho nhân viên ở lại)- Mặt tiền rộng 6m- Vỉa hè cực rộng – để được hơn chục ô tô (rất hiếm tại Hà Nội)- Quán đã đầu tư đầy đủ, nội thất đẹp, vào là kinh doanh ngay- Lượng khách ổn định, có sẵn tệp khách quen- Không cần đầu tư thêm- ĐẦY ĐỦ ĐỒ : Bàn ghế đầy đủ, 3 tủ lạnh, 4 điều hòa, Hệ thống hút mùi, Bếp + kệ bát, Bếp rang cơm, tủ hấp cơm, 4 nồi phở???? Cơ sở vật chất gần như mới* Giá thuê: 18 triệu/tháng* Giá nhượng: 268 triệu (full đồ) + 1 tháng tiền cọc+ Có thể để lại công thức phở + cơm đang bán rất tốt+ Chia sẻ nguồn hàng uy tín, chất lượng
=> Liên hệ (Zalo): 0933 337 094
=> Liên hệ (Zalo): 0933 337 094
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng quán phở mặt đường – kđt việt hưng, hà nội chỉ hơn 200tr", có mã số #310431, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu