Sang nhượng / cho thuê nhà hàng sân vườn cao cấp tại trung tâm rạch giá
Phường Vĩnh Lạc, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang
25 triệu
200 m2 (10x20)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG / CHO THUÊ NHÀ HÀNG SÂN VƯỜN CAO CẤP TẠI TRUNG TÂM RẠCH GIÁ ????(Làm việc trực tiếp chính chủ - Giao dịch nhanh chóng)
Do chủ ở Sài Gòn không người quản lý, cần gả gấp nhà hàng tâm huyết, mới 100%, vào là vận hành ngay không cần đầu tư thêm (chi phí setup thực tế hơn 5 tỷ).
???? Vị Trí & Quy Mô Đẳng Cấp:???? Địa chỉ: Số 8 Đường số 5, Phường Vĩnh Lạc, TP. Rạch Giá, Kiên Giang.???? Vị trí vàng: Ngay khu ăn chơi trung tâm, đối diện công viên biển Bãi Dương Lạc Hồng (đón trọn khách địa phương & du lịch).???? Không gian: Sân vườn cực chill, 6 phòng VIP, 3 tum sân vườn, khu thu ngân rộng (có thể làm thêm 2 phòng VIP).???? Hệ thống: Full nội thất, ánh sáng, bếp công nghiệp hiện đại mới hoàn toàn.
???? Chi Phí & Hình Thức Hợp Tác:???? Hình Thức Hợp Tác:
Do chủ ở Sài Gòn không người quản lý, cần gả gấp nhà hàng tâm huyết, mới 100%, vào là vận hành ngay không cần đầu tư thêm (chi phí setup thực tế hơn 5 tỷ).
???? Vị Trí & Quy Mô Đẳng Cấp:???? Địa chỉ: Số 8 Đường số 5, Phường Vĩnh Lạc, TP. Rạch Giá, Kiên Giang.???? Vị trí vàng: Ngay khu ăn chơi trung tâm, đối diện công viên biển Bãi Dương Lạc Hồng (đón trọn khách địa phương & du lịch).???? Không gian: Sân vườn cực chill, 6 phòng VIP, 3 tum sân vườn, khu thu ngân rộng (có thể làm thêm 2 phòng VIP).???? Hệ thống: Full nội thất, ánh sáng, bếp công nghiệp hiện đại mới hoàn toàn.
???? Chi Phí & Hình Thức Hợp Tác:???? Hình Thức Hợp Tác:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Kiên Giang |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng / cho thuê nhà hàng sân vườn cao cấp tại trung tâm rạch giá", có mã số #323918, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu