Sang nhượng quán cà phê – vị trí đẹp – vào là bán ngay
Phường An Thạnh, Thị xã Thuận An, Bình Dương
8 triệu
275 m2 (11x25)
1 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG QUÁN CÀ PHÊ – VỊ TRÍ ĐẸP – VÀO LÀ BÁN NGAY ????SOS ! Gấp !!! Do bận việc gia đình nên cần sang lại quán cà phê tâm huyết, quán đã hoạt động gần 2 năm, có lượng khách quen ổn định.???? Vị trí: gần ngã tư Cây Ngâu – chợ Búng, mặt tiền đường 22/12, An Thạnh, Thuận An, Bình Dương.Khu vực đông dân cư, gần chợ, xe cộ qua lại nhiều, rất thuận tiện kinh doanh.☕ Thông tin quán:• Diện tích rộng, thoáng: 11m x 25m• Mặt tiền đường lớn, đậu xe máy & ô tô thoải mái• Đã có mái che bạt kéo, hệ thống phun sương, mưa nắng đều bán tốt• Có phòng ở lại tại quán, WC riêng trong phòng• WC khách riêng, có kho nhỏ để đồ• Sẵn bếp, quầy, tủ đông, tủ mát, bàn ghế, võng, tivi xem đá banh, camera giám sát,...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 275 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng quán cà phê – vị trí đẹp – vào là bán ngay", có mã số #308765, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu