Sang nhượng quán café võng 24/7 & trạm sạc xe điện - dòng tiền thụ động 18tr/tháng
Đường Số 3, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
9 triệu
120 m2 (6x20)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG QUÁN CAFÉ VÕNG 24/7 & TRẠM SẠC XE ĐIỆN - DÒNG TIỀN THỤ ĐỘNG 18TR/THÁNG
(Show doanh thu cho khách xem đối chứng)Vì lý do cá nhân (chuyển nhà nên thay đổi địa điểm kinh doanh), tôi cần nhượng lại toàn bộ tâm huyết quán đang vận hành cực kỳ ổn định tại Thủ Đức. Đây là mô hình kinh doanh kết hợp \"3 trong 1\" đón đầu xu hướng, đảm bảo thu hồi vốn cực nhanh.
???? VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC:◆ Địa chỉ: 21 đường số 3, KDC Hồng Long, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.◆ Tọa độ vàng: Ngay sau lưng trường THPT Hiệp Bình và Chợ Hiệp Bình. Khu dân cư sầm uất, dân trí cao, an ninh cực tốt.◆ Đặc điểm: Đây là \"trạm dừng chân\" lý tưởng cho anh em tài xế công nghệ (Grab, Be, Xanh SM...) vì đơn nổ liên tục tại khu vực này.
???? CHỈ SỐ KINH DOANH ẤN TƯỢNG (CÓ SẴN):◆ Doanh thu bình quân: 65 - 80 triệu / tháng.◆ Lợi nhuận ròng: 13 - 18 triệu / tháng (Dòng tiền thụ động ổn định).
(Show doanh thu cho khách xem đối chứng)Vì lý do cá nhân (chuyển nhà nên thay đổi địa điểm kinh doanh), tôi cần nhượng lại toàn bộ tâm huyết quán đang vận hành cực kỳ ổn định tại Thủ Đức. Đây là mô hình kinh doanh kết hợp \"3 trong 1\" đón đầu xu hướng, đảm bảo thu hồi vốn cực nhanh.
???? VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC:◆ Địa chỉ: 21 đường số 3, KDC Hồng Long, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.◆ Tọa độ vàng: Ngay sau lưng trường THPT Hiệp Bình và Chợ Hiệp Bình. Khu dân cư sầm uất, dân trí cao, an ninh cực tốt.◆ Đặc điểm: Đây là \"trạm dừng chân\" lý tưởng cho anh em tài xế công nghệ (Grab, Be, Xanh SM...) vì đơn nổ liên tục tại khu vực này.
???? CHỈ SỐ KINH DOANH ẤN TƯỢNG (CÓ SẴN):◆ Doanh thu bình quân: 65 - 80 triệu / tháng.◆ Lợi nhuận ròng: 13 - 18 triệu / tháng (Dòng tiền thụ động ổn định).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng quán café võng 24/7 & trạm sạc xe điện - dòng tiền thụ động 18tr/tháng", có mã số #310255, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu