Sang nhượng tâm huyết] tiệm bánh full đồ - mặt tiền rộng - sẵn điện 3 pha
Phố Hoàng Văn Thái, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
38 triệu
90 m2 (9x10)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? [SANG NHƯỢNG TÂM HUYẾT] TIỆM BÁNH FULL ĐỒ - MẶT TIỀN RỘNG - SẴN ĐIỆN 3 PHA ????Cơ hội vàng cho anh chị em đang ấp ủ khởi nghiệp tiệm bánh/cafe tại khu vực Thanh Xuân! Mình cần sang nhượng mặt bằng cực kỳ tiềm năng, đã setup chuyên dụng cho ngành bánh, chỉ việc vào kinh doanh ngay cuối tháng 4.
???? Địa chỉ: 232 Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, Hà Nội.???? Diện tích: 90m²/tầng (Mặt tiền rộng, thoáng, vỉa hè dễ để xe). ???? Có thang máy to xịn đẹp
✨ THÔNG TIN CHI TIẾT CÁC TẦNG:◆ Tầng 1 (Khu kinh doanh/Trưng bày + 1 kho nhỏ): Full đồ setup cao cấp gồm:- 02 tủ trưng bày bánh mẫu mã mới, kích thước lớn 1m5 và 1m8- Hệ thống quầy bar, bồn rửa, tủ kệ quầy thiết kế tối ưu.- Bàn ghế khách ngồi, tủ lạnh, điều hoà mát lịm.◆ Tầng 2 (Khu sản xuất/Workshop): Điểm giá trị nhất cho dân làm
???? Địa chỉ: 232 Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, Hà Nội.???? Diện tích: 90m²/tầng (Mặt tiền rộng, thoáng, vỉa hè dễ để xe). ???? Có thang máy to xịn đẹp
✨ THÔNG TIN CHI TIẾT CÁC TẦNG:◆ Tầng 1 (Khu kinh doanh/Trưng bày + 1 kho nhỏ): Full đồ setup cao cấp gồm:- 02 tủ trưng bày bánh mẫu mã mới, kích thước lớn 1m5 và 1m8- Hệ thống quầy bar, bồn rửa, tủ kệ quầy thiết kế tối ưu.- Bàn ghế khách ngồi, tủ lạnh, điều hoà mát lịm.◆ Tầng 2 (Khu sản xuất/Workshop): Điểm giá trị nhất cho dân làm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng tâm huyết] tiệm bánh full đồ - mặt tiền rộng - sẵn điện 3 pha", có mã số #310523, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu