Siêu hiếm, bán nhà đào tấn, tòa apartment 9 tầng, ô tô vào, 98m2, dòng tiền 2 tỷ/năm
Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
45 tỷ
98 m2 (55x17.8)
16 pn
16 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Chủ nhà Anh Hà – giám đốc công ty xuất nhập khẩu lâu năm tại Hà Nội, gửi bán tòa apartment khai thác cho thuê rất tốt tại phố Đào Tấn, khu tập trung đông khách Nhật và Hàn sinh sống.
Quanh nhà đầy đủ tiện ích cao cấp: Lotte Center, Liễu Giai, Linh Lang, đại sứ quán, nhà hàng – siêu thị Nhật, khu vực luôn kín khách thuê dài hạn.
Nhà xây 9 tầng thang máy, diện tích 98m2, thiết kế nhiều căn hộ khép kín cho thuê, ô tô vào tận nhà, dòng tiền ổn định 2 tỷ/năm.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch. Chỉ 45 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Quanh nhà đầy đủ tiện ích cao cấp: Lotte Center, Liễu Giai, Linh Lang, đại sứ quán, nhà hàng – siêu thị Nhật, khu vực luôn kín khách thuê dài hạn.
Nhà xây 9 tầng thang máy, diện tích 98m2, thiết kế nhiều căn hộ khép kín cho thuê, ô tô vào tận nhà, dòng tiền ổn định 2 tỷ/năm.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch. Chỉ 45 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu hiếm, bán nhà đào tấn, tòa apartment 9 tầng, ô tô vào, 98m2, dòng tiền 2 tỷ/năm", có mã số #310202, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu