Siêu phẩm lô góc - sáng đẹp quanh năm - ngay giáp tên lửa ????
Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
8 tỷ
60 m2 (4x15)
6 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM LÔ GÓC - SÁNG ĐẸP QUANH NĂM - NGAY GIÁP TÊN LỬA ????
- Vị trí đắc địa: Tỉnh Lộ 10, giáp khu Tên Lửa. Hẻm nhựa 7m thoáng, xe hơi ngủ trong nhà.- Diện tích lý tưởng: 4m x 15m. Thiết kế 1 lửng, 3 lầu, sân thượng.- Điểm nhấn: Căn góc nên cực kỳ thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn.- Nội thất: Tặng full nội thất cao cấp (như hình), chỉ cần xách vali vào ở ngay.- Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày.
???? Giá cực tốt: 7.X Tỷ (Thương lượng chính chủ).
Zelo:@909099043Hải Nhà Phố.
- Vị trí đắc địa: Tỉnh Lộ 10, giáp khu Tên Lửa. Hẻm nhựa 7m thoáng, xe hơi ngủ trong nhà.- Diện tích lý tưởng: 4m x 15m. Thiết kế 1 lửng, 3 lầu, sân thượng.- Điểm nhấn: Căn góc nên cực kỳ thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn.- Nội thất: Tặng full nội thất cao cấp (như hình), chỉ cần xách vali vào ở ngay.- Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày.
???? Giá cực tốt: 7.X Tỷ (Thương lượng chính chủ).
Zelo:@909099043Hải Nhà Phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm lô góc - sáng đẹp quanh năm - ngay giáp tên lửa ????", có mã số #310580, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu