Siêu phẩm mặt bằng trần hưng đạo - tp. bắc ninh tại phố thời trang sầm uất nhất nhì thành phố
Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
1 nghìn
80 m2 (55x14.5)
1 pn
1 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM MẶT BẰNG TRẦN HƯNG ĐẠO - TP. BẮC NINH ????Cần cho thuê cửa hàng 3 tầng tại Phố Thời Trang sầm uất nhất nhì Thành phố:???? Địa chỉ: 186 Trần Hưng Đạo, P. Kinh Bắc, Tp.Bắc Ninh.???? DT: 80m²/sàn x 3 tầng. Mặt tiền 5.5m rộng rãi.⚙️ Tiện ích: Có thang máy, full điều hòa, đèn điện, hệ thống giá treo thời trang.???? Ưu điểm: Vị trí kinh doanh lâu năm, tập trung tệp khách hàng mua sắm cao cấp. Phù hợp: Quần áo, mỹ phẩm, trang sức, dược phẩm...???? Chốt nhanh để kịp mùa kinh doanh sắp tới!???? Liên hệ Zalo chính chủ:[ Số điện thoại của chủ nhà ]Cô Phương: 0902115699
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bắc Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm mặt bằng trần hưng đạo - tp. bắc ninh tại phố thời trang sầm uất nhất nhì thành phố", có mã số #308979, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu