Siêu phẩm mặt tiền aeon tân phú 100m2 ngang 8m 3 tâng chỉ 7 đồng tl
Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ
100 m2 (76x22)
4 pn
3 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Mặt tiền vị trí đẹp ngay Aeon Tân Phú, khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe đông.Kết nối nhanh Bờ Bao Tân Thắng, Tân Kỳ Tân Quý, Lê Trọng Tấn...
Diện tích 100m², bề ngang gần 8m hiếm, cực kỳ phù hợp khai thác kinh doanh đa ngành.
Kết cấu 3 tầng sân thượng, gồm 4 phòng ngủ, đầy đủ công năng: phòng khách, bếp, phòng làm việc, sân thượng thoáng.
Phù hợp mở showroom, spa, văn phòng công ty, vừa ở vừa kinh doanh.
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.( bts -7 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích 100m², bề ngang gần 8m hiếm, cực kỳ phù hợp khai thác kinh doanh đa ngành.
Kết cấu 3 tầng sân thượng, gồm 4 phòng ngủ, đầy đủ công năng: phòng khách, bếp, phòng làm việc, sân thượng thoáng.
Phù hợp mở showroom, spa, văn phòng công ty, vừa ở vừa kinh doanh.
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.( bts -7 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 76 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm mặt tiền aeon tân phú 100m2 ngang 8m 3 tâng chỉ 7 đồng tl", có mã số #309446, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu