Siêu phẩm mặt tiền kinh doanh 98m - sát cạnh go! trường chinh - chỉ 9.x tỷ
Đường Huỳnh Văn Gấm, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
9 tỷ 600 triệu
98 m2 (33x30)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí vàng muôn vàn lợi thế – Hiếm có khó tìm trong phân khúc mặt tiền kinh doanh sầm uất tại khu vực giáp ranh Tân Phú - Tân Bình!
Diện tích cực đẹp: 98m² (Không gian rộng rãi, lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh).
Vị trí đắc địa: Cách đại siêu thị GO! Trường Chinh chỉ vài bước chân, ngay sát khu vực Mũi Tàu Trường Chinh - Cộng Hòa.
Kết nối giao thương hoàn hảo: Trục đường thông thoáng, kết nối trực tiếp các tuyến đường huyết mạch: Lê Trọng Tấn, Trường Chinh, Cộng Hòa... Di chuyển vô cùng thuận tiện.
Thiết Kế Tối Ưu & Đa Năng
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu.
Công năng: Gồm mặt bằng kinh doanh rộng thoáng và 4 phòng ngủ đầy đủ tiện nghi .
Phù hợp tuyệt đối: Vừa ở vừa tự kinh doanh đa ngành nghề (spa, văn phòng, cửa hàng tiện lợi, phòng khám...) hoặc cho thuê giữ dòng tiền cực tốt.
Diện tích cực đẹp: 98m² (Không gian rộng rãi, lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh).
Vị trí đắc địa: Cách đại siêu thị GO! Trường Chinh chỉ vài bước chân, ngay sát khu vực Mũi Tàu Trường Chinh - Cộng Hòa.
Kết nối giao thương hoàn hảo: Trục đường thông thoáng, kết nối trực tiếp các tuyến đường huyết mạch: Lê Trọng Tấn, Trường Chinh, Cộng Hòa... Di chuyển vô cùng thuận tiện.
Thiết Kế Tối Ưu & Đa Năng
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu.
Công năng: Gồm mặt bằng kinh doanh rộng thoáng và 4 phòng ngủ đầy đủ tiện nghi .
Phù hợp tuyệt đối: Vừa ở vừa tự kinh doanh đa ngành nghề (spa, văn phòng, cửa hàng tiện lợi, phòng khám...) hoặc cho thuê giữ dòng tiền cực tốt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm mặt tiền kinh doanh 98m - sát cạnh go! trường chinh - chỉ 9.x tỷ", có mã số #322453, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu