Siêu phẩm mặt tiền phan văn hớn – 1.200m² – ngang 15m – chỉ 95tr/m²
Đường Phan Văn Hớn, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
114 tỷ
1,200 m2 (15x80)
1 pn
1 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – 1.200M² – NGANG 15M – CHỈ 95TR/M²
P. Đông Hưng Thuận, Q12 – tuyến Phan Văn Hớn sầm uất, kinh doanh đỉnh cao
Khu vực phát triển mạnh – phù hợp đầu tư lớn, xây dựng đa dạng
DT: 15 x 80m = 1.200m² (CN 1.060m² đất ở)
Hiện trạng: nhà cấp 4 – tiện xây mới theo nhu cầu.
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – 1.200M² – NGANG 15M – CHỈ 95TR/M²
P. Đông Hưng Thuận, Q12 – tuyến Phan Văn Hớn sầm uất, kinh doanh đỉnh cao
Khu vực phát triển mạnh – phù hợp đầu tư lớn, xây dựng đa dạng
DT: 15 x 80m = 1.200m² (CN 1.060m² đất ở)
Hiện trạng: nhà cấp 4 – tiện xây mới theo nhu cầu.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 80 m |
| Diện tích | 1,200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm mặt tiền phan văn hớn – 1.200m² – ngang 15m – chỉ 95tr/m²", có mã số #309287, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu