TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Siêu phẩm mp đồng cổ 58m 9 tầngmt 6m thang máy 3 bước ra hồ tây kd đỉnh giá 47.5 tỷ 0878168006
Đường Đồng Cổ, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
47 tỷ 500 triệu
58 m2 (6x9)
6 pn
10 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM MẶT PHỐ ĐỒNG CỔ – TÂY HỒ – 9 TẦNG THANG MÁY – MT 6M – 3 BƯỚC RA HỒ TÂY – GIÁ 47.5 TỶ
Cần bán nhà mặt phố Đồng Cổ, quận Tây Hồ, vị trí cực đẹp, vỉa hè rộng, khu vực kinh doanh sầm uất. Nhà chỉ
Cần bán nhà mặt phố Đồng Cổ, quận Tây Hồ, vị trí cực đẹp, vỉa hè rộng, khu vực kinh doanh sầm uất. Nhà chỉ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Siêu phẩm mp đồng cổ 58m 9 tầngmt 6m thang máy 3 bước ra hồ tây kd đỉnh giá 47.5 tỷ 0878168006", có mã số #308074, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu