Bán đất 40m phúc lợi, ngõ ô tô, lô góc 2 mặt thoáng. hàng hiếm
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
4 tỷ 700 triệu
39 m2 (4x0.6)
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất 40m phúc lợi, ngõ ô tô, lô góc 2 mặt thoáng. hàng hiếm", có mã số #323050, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu