Siêu phẩm tđc việt hưng - 6 tầng thang máy - view thoáng vĩnh viễn [0372311369]
Đường Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
23 tỷ
75 m2 (5x15)
5 pn
5 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM TĐC VIỆT HƯNG - 6 TẦNG THANG MÁY - VIEW THOÁNG VĨNH VIỄN [0372311369]
Diện tích: 75m2 x 6 tầng (Thang máy xịn).
Vị trí đắc địa: Nằm tại trung tâm khu Tái định cư Việt Hưng, đối diện Nhà văn hóa nên tầm nhìn cực thoáng, ô tô dừng đỗ ngày đêm thoải mái. Sau nhà view trường học, không gian cực kỳ trong lành.
Tiện ích bao quanh: Chỉ vài bước chân tới trường Cấp 1, Cấp 2 và chợ dân sinh. Sát vách Khu đô thị Việt Hưng và Trung tâm hành chính Quận Long Biên.
Thiết kế hiện đại (Dân xây tâm huyết):
Tầng 1: Gara ô tô, phòng khách sang trọng, phòng làm việc.
Tầng 2: 01 Phòng Master rộng rãi.
Tầng 3: 02 Phòng ngủ khép kín.
Diện tích: 75m2 x 6 tầng (Thang máy xịn).
Vị trí đắc địa: Nằm tại trung tâm khu Tái định cư Việt Hưng, đối diện Nhà văn hóa nên tầm nhìn cực thoáng, ô tô dừng đỗ ngày đêm thoải mái. Sau nhà view trường học, không gian cực kỳ trong lành.
Tiện ích bao quanh: Chỉ vài bước chân tới trường Cấp 1, Cấp 2 và chợ dân sinh. Sát vách Khu đô thị Việt Hưng và Trung tâm hành chính Quận Long Biên.
Thiết kế hiện đại (Dân xây tâm huyết):
Tầng 1: Gara ô tô, phòng khách sang trọng, phòng làm việc.
Tầng 2: 01 Phòng Master rộng rãi.
Tầng 3: 02 Phòng ngủ khép kín.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm tđc việt hưng - 6 tầng thang máy - view thoáng vĩnh viễn [0372311369]", có mã số #309577, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu