Siêu phẩm toà nhà góc 2 mặt tiền hà huy giáp – dòng tiền 180tr/tháng
Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP HCM
60 tỷ
390 m2 (18x28)
12 pn
12 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM TOÀ NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN HÀ HUY GIÁP – DÒNG TIỀN 180TR/THÁNG
Vị trí vàng P. Thạnh Lộc (nay là P. An Phú Đông) – Quận 12
Toà nhà góc 2 mặt tiền cực kỳ hiếm, vị trí nhận diện thương hiệu tốt – khu kinh doanh sầm uất.
Diện tích: 18m x 28m
SIÊU PHẨM TOÀ NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN HÀ HUY GIÁP – DÒNG TIỀN 180TR/THÁNG
Vị trí vàng P. Thạnh Lộc (nay là P. An Phú Đông) – Quận 12
Toà nhà góc 2 mặt tiền cực kỳ hiếm, vị trí nhận diện thương hiệu tốt – khu kinh doanh sầm uất.
Diện tích: 18m x 28m
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 18 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 390 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm toà nhà góc 2 mặt tiền hà huy giáp – dòng tiền 180tr/tháng", có mã số #309144, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu