Siêu phẩm văn cao - 80m 5 tầng - thang máy - đường 10m
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
11 tỷ
79 m2 (41x20)
5 pn
6 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
⭐⭐Siêu phẩm khu phân lô Văn Cao - Đường thông
• Diện tích ~80m. Ngang hơn 4m• Hướng Đông Nam• Đường nội bộ 10m. Đường thông• T.kế 5 tầng có 5 ngủ khép kín
• Xây độc lập - 5 tầng THANG MÁY• Vị trí đẹp không lỗi lầm gì• Sổ đỏ chính chủ• Zá 11 tỉ có thỏa thuận nhẹ__________________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
• Diện tích ~80m. Ngang hơn 4m• Hướng Đông Nam• Đường nội bộ 10m. Đường thông• T.kế 5 tầng có 5 ngủ khép kín
• Xây độc lập - 5 tầng THANG MÁY• Vị trí đẹp không lỗi lầm gì• Sổ đỏ chính chủ• Zá 11 tỉ có thỏa thuận nhẹ__________________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 79 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm văn cao - 80m 5 tầng - thang máy - đường 10m", có mã số #308273, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu