Tập thể nguyễn văn cừ long biên 4 tỷ 60m tầng 1 vừa ở vừa kinh doanh
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
4 tỷ
60 m2 (4x15)
2 pn
1 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Nhà thuộc tập thể Cầu Chương Dương xây dựng 1993, Bồ Đề nay thuộc ngõ 162 đường Nguyễn Văn Cừ
- Phù hợp bán hàng tạp hóa, làm tóc, chăm sóc sắc đẹp thẩm mỹ spa nail, masage tẩm quất...
- Phù hợp bán hàng tạp hóa, làm tóc, chăm sóc sắc đẹp thẩm mỹ spa nail, masage tẩm quất...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tập thể nguyễn văn cừ long biên 4 tỷ 60m tầng 1 vừa ở vừa kinh doanh", có mã số #313962, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu