???? nhà đẹp thạch bàn – full nội thất – ô tô đỗ cổng – chỉ 35m2 mà chất hơn nhà 50m2 ????
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 600 triệu
35 m2 (35x10)
3 pn
4 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Diện tích: 35m² – thiết kế cực kỳ tối ưu???? Ô tô đỗ cổng – đi lại cực tiện????️ FULL nội thất cao cấp: chỉ xách vali về ở✨ Phòng khách sang trọng, trần giật cấp đèn led cực chill❄️ Điều hòa, tủ, kệ, sofa đầy đủ – tiết kiệm cả trăm triệu setup
???? Vị trí trung tâm Thạch Bàn– Gần chợ, trường học, tiện ích xung quanh đầy đủ– Khu dân trí cao, an ninh tốt
???? Inbox mr Dũng ngay để xem nhà thực tế (ảnh thật 100%)???? Nhà đẹp – giá tốt – không chờ người chậm tay
???? Vị trí trung tâm Thạch Bàn– Gần chợ, trường học, tiện ích xung quanh đầy đủ– Khu dân trí cao, an ninh tốt
???? Inbox mr Dũng ngay để xem nhà thực tế (ảnh thật 100%)???? Nhà đẹp – giá tốt – không chờ người chậm tay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp thạch bàn – full nội thất – ô tô đỗ cổng – chỉ 35m2 mà chất hơn nhà 50m2 ????", có mã số #317920, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu