???? nhà đẹp ngọc thụy – ô tô đỗ cửa – mặt tiền rộng – giá trị hiếm
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
8 tỷ 600 triệu
33 m2 (6x6)
3 pn
4 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP NGỌC THỤY – Ô TÔ ĐỖ CỬA – MẶT TIỀN RỘNG – GIÁ TRỊ HIẾM
Bạn đang tìm một căn nhà:✔️ Vị trí đẹp – gần trung tâm✔️ Ô tô đỗ cửa✔️ Mặt tiền rộng – dễ thanh khoản???? Căn này đáp ứng đầy đủ!
???? Tọa lạc tại Ngọc Thụy – Bồ Đề, Long BiênKhu vực dân cư văn minh, phát triển mạnh, gần trường Việt Pháp, chỉ vài phút sang phố cổ.
???? Diện tích 33m² – xây 5 tầng???? Mặt tiền 6.4m cực hiếm – lợi thế lớn khi mua
???? Nhà thiết kế hiện đại:
3 phòng ngủ rộng rãi
Đầy đủ công năng sử dụng
Không gian thoáng sáng
????️ Full nội thất cao cấp – dọn về ở ngay
???? Giá trị sử dụng & đầu tư cao:
Ở cực sướng
Giữ tiền tốt
Thanh khoản nhanh
???? Gọi ngay: 0934035888 để xem nhà
Bạn đang tìm một căn nhà:✔️ Vị trí đẹp – gần trung tâm✔️ Ô tô đỗ cửa✔️ Mặt tiền rộng – dễ thanh khoản???? Căn này đáp ứng đầy đủ!
???? Tọa lạc tại Ngọc Thụy – Bồ Đề, Long BiênKhu vực dân cư văn minh, phát triển mạnh, gần trường Việt Pháp, chỉ vài phút sang phố cổ.
???? Diện tích 33m² – xây 5 tầng???? Mặt tiền 6.4m cực hiếm – lợi thế lớn khi mua
???? Nhà thiết kế hiện đại:
3 phòng ngủ rộng rãi
Đầy đủ công năng sử dụng
Không gian thoáng sáng
????️ Full nội thất cao cấp – dọn về ở ngay
???? Giá trị sử dụng & đầu tư cao:
Ở cực sướng
Giữ tiền tốt
Thanh khoản nhanh
???? Gọi ngay: 0934035888 để xem nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp ngọc thụy – ô tô đỗ cửa – mặt tiền rộng – giá trị hiếm", có mã số #317864, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu