???? nhà đẹp 36m² thạch bàn – ô tô đỗ cổng – gần công viên – giá cực hợp lý ????
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 600 triệu
36 m2 (4x9)
3 pn
4 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
· Diện tích: 36m² – thiết kế tối ưu không gian
· Phòng khách rộng, trần thạch cao + đèn led cực kỳ hiện đại
· Khu bếp gọn gàng, tiện nghi
· Phòng khách rộng, trần thạch cao + đèn led cực kỳ hiện đại
· Khu bếp gọn gàng, tiện nghi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp 36m² thạch bàn – ô tô đỗ cổng – gần công viên – giá cực hợp lý ????", có mã số #317742, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu