Bán nhà long biên 35m2- 6 tầng thang máy- ô tô tránh đỗ- hơn 10 tỷ
Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
10 tỷ
35 m2 (4x9)
3 pn
4 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI LONG BIÊN – 6 TẦNG THANG MÁY – SÁT AEON MALL – CẦU VĨNH TUY - Ô TÔ TRÁNH ĐỖ
Diện tích: 35m2.
Xây dự
Diện tích: 35m2.
Xây dự
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà long biên 35m2- 6 tầng thang máy- ô tô tránh đỗ- hơn 10 tỷ", có mã số #317598, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu