Tây sơn – diện tích 80m – mt 5m– ô tô kinh doanh – giá chỉ– 12 tỷ
Đường Tây Sơn 2, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
80 m2 (5x15)
2 pn
3 wc
28-03-2026
Thông tin mô tả:
• Diện tích: 80m² – mặt tiền 5m • Hiện trạng: nhà cấp 4 (xác định bán đất) ✔️ Đất vuông vắn – nở hậu – cực dễ xây dựng???? Tiềm năng khai thác???? Khu vực trung tâm Đống Đa – mật độ dân cư cực cao???? Gần các trường đại học lớn • Đại học Thủy Lợi • Đại học Công Đoàn • Học viện Ngân Hàng • Đại học Y Hà Nội
Gần Tây Sơn – Thái Hà – Chùa Bộc – Hoàng Cầu – Nguyễn Lương Bằng – Trần Quang Diệu
???? Sổ đỏ chính chủ – sẵn sàng giao dịch
???? Giá: 12 tỷ
???? Gọi ngay em Bình Xem đất trực tiếp & tư vấn miễn phí (chậm là mất deal ngon)
Gần Tây Sơn – Thái Hà – Chùa Bộc – Hoàng Cầu – Nguyễn Lương Bằng – Trần Quang Diệu
???? Sổ đỏ chính chủ – sẵn sàng giao dịch
???? Giá: 12 tỷ
???? Gọi ngay em Bình Xem đất trực tiếp & tư vấn miễn phí (chậm là mất deal ngon)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tây sơn – diện tích 80m – mt 5m– ô tô kinh doanh – giá chỉ– 12 tỷ", có mã số #310403, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu