TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Thái thịnh – 65m² – 6 tầng – mt 5m – 16,6 tỷ lô góc – ô tô 10m – ô chờ thang máy – nhà dân xây cực chắc
Phố Thái Thịnh, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 tỷ 600 triệu
65 m2 (5x13)
4 pn
5 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Một căn nhà rất hiếm tại khu Thái Thịnh – trung tâm Đống Đa, vị trí đẹp để ở hoặc làm văn phòng • Nhà 5 tầng kiên cố • Mặt tiền 5m rộng thoáng✔ Lô góc thoáng sáng✔ Ô tô đỗ cách nhà 10m✔ Có ô chờ thang máy • Tầng 1: Thông sàn • Tầng 2: Phòng khách + phòng nhỏ • Tầng 3,4: 4 phòng ngủ • Tầng 5: Phòng karaoke . Tầng 6 : Sân Phơi ???? Sổ đỏ chính chủ vuông vắn
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà & tư vấn miễn phí.
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà & tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Thái thịnh – 65m² – 6 tầng – mt 5m – 16,6 tỷ lô góc – ô tô 10m – ô chờ thang máy – nhà dân xây cực chắc", có mã số #307633, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu