Thơm! nhà tam phú hxh 4m – 42m² 2 tầng gần phạm văn đồng – giá chỉ 3.9 tỷ
Đường 24, Phường Tam Phú, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
3 tỷ 900 triệu
42 m2 (4x11)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
???? THƠM TAM PHÚ – HXH 4M SÁT MẶT TIỀN - NHÀ 2 TẦNG CHỈ 3.9 TỶ
+ Nhà đẹp 42m²_4*11 – 2PN, 2WC, ban công thoáng mát
+ Hẻm xe hơi 4m sạch đẹp – khu dân cư an ninh
+ Chỉ 5 phút ra Phạm Văn Đồng – đi sân bay cực nhanh
+ Gần chợ Tam Hà, trường học, bệnh viện Thủ Đức đầy đủ tiện ích
+ SHR hoàn công chuẩn – giá mềm hiếm gặp khu Tam Phú
+ Nhà đẹp 42m²_4*11 – 2PN, 2WC, ban công thoáng mát
+ Hẻm xe hơi 4m sạch đẹp – khu dân cư an ninh
+ Chỉ 5 phút ra Phạm Văn Đồng – đi sân bay cực nhanh
+ Gần chợ Tam Hà, trường học, bệnh viện Thủ Đức đầy đủ tiện ích
+ SHR hoàn công chuẩn – giá mềm hiếm gặp khu Tam Phú
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Thơm! nhà tam phú hxh 4m – 42m² 2 tầng gần phạm văn đồng – giá chỉ 3.9 tỷ", có mã số #319729, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu