TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Tòa nhà mặt tiền tôn thất tùng bến thành q1 – 159m² đất, hđ thuê 200 triệu/tháng.
Đường Tôn Thất Tùng, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP HCM
140 tỷ
160 m2 (8x20)
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Tòa nhà mặt tiền Tôn Thất Tùng Bến Thành Q1 – 159m² đất, HĐ thuê 200 triệu/tháng
???? Địa chỉ: 36–38 Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1
Diện tích đất: 159 m² (8 × 20 m)
Tổng diện tích sàn: 485,7 m²
Kết cấu: Trệt + 3 lầu + sân thượng
Hợp đồng thuê: 200 triệu/tháng (+10% / 2 năm)
Pháp lý: Sổ hồng riêng
???? Giá chuyển nhượng: 140 tỷ
Liên hệ Đăng Quang – 0899 813 277Chuyên tư vấn & giao dịch bất động sản cao cấp trung tâm Sài Gòn
???? Địa chỉ: 36–38 Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1
Diện tích đất: 159 m² (8 × 20 m)
Tổng diện tích sàn: 485,7 m²
Kết cấu: Trệt + 3 lầu + sân thượng
Hợp đồng thuê: 200 triệu/tháng (+10% / 2 năm)
Pháp lý: Sổ hồng riêng
???? Giá chuyển nhượng: 140 tỷ
Liên hệ Đăng Quang – 0899 813 277Chuyên tư vấn & giao dịch bất động sản cao cấp trung tâm Sài Gòn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Tòa nhà mặt tiền tôn thất tùng bến thành q1 – 159m² đất, hđ thuê 200 triệu/tháng.", có mã số #307441, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu