Tòa nhà ngang 10.5m gần sân bay – hơn 1.400m² sàn, phù hợp khai thác văn phòng
Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Quận Tân Bình, TP HCM
75 tỷ
256 m2 (105x25)
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Chuyển nhượng tòa nhà 46–48 Nguyễn Quang Bích Quận Tân Bình
???? Vị trí: 46–48 Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Quận Tân BìnhKhu vực gần sân bay, kết nối nhanh trung tâm
???? Vị trí: 46–48 Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Quận Tân BìnhKhu vực gần sân bay, kết nối nhanh trung tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 105 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 256 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tòa nhà ngang 10.5m gần sân bay – hơn 1.400m² sàn, phù hợp khai thác văn phòng", có mã số #310158, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu