Tôi cần bán gấp căn nhà hxh 6m nguyễn văn lượng, p17, dt: 4.2x15m, kc: 2 lầu, giá: 8.5 tỷ còn tl
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
64 m2 (4x16)
4 pn
5 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
- Có nhu cầu về quê dưỡng già nên bán gấp căn nhà chính chủ 1 đời chủ xưa giờ - DT: 4.2x15m sổ đẹp vuông vức - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 5 WC - HXH 6m xe hơi 7 chỗ tới tận nhà - Vị trí: 1 sẹc Nguyễn Văn Lượng, P17, Gò Vấp - GIÁ: 8,5 tỷ còn bớt cho khách thiện trí
☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !
(Nhận kí gửi n
☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !
(Nhận kí gửi n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tôi cần bán gấp căn nhà hxh 6m nguyễn văn lượng, p17, dt: 4.2x15m, kc: 2 lầu, giá: 8.5 tỷ còn tl", có mã số #310181, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu