Bán nhà phố nguyễn khánh toàn cầu giấy .xây chdv hoặc ở sướng .
Đường Giáp Nhất, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
35 tỷ
176 m2 (8x22)
6 pn
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nguyễn khánh toàn DT 105 m Xây 4 tầng MT5m Giá 2x tỷ BÁN NHÀ PHỐ NGUYỄN KHÁNH TOÀN , CẦU GIẤY . DIỆN TÍCH RỘNG. - chủ mới về đập đi xây 8 tầng làm CHDV . Là khu vực hót nhất nguyễn khánh toàn Nhà xây 4 tầng - tầng 1 : sân +khách +bếp vs - tầng 2 ,3 mỗi tầng 2 ngủ +vs khép kín - tầng 4 : phong thờ sân phơi . - sổ đỏ chính chủ - liên hệ : 0989.651.106
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 176 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố nguyễn khánh toàn cầu giấy .xây chdv hoặc ở sướng .", có mã số #321814, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu