Bán biệt thự phố giáp nhất thanh xuân ở sướng .
Đường Giáp Nhất, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
35 tỷ
176 m2 (8x22)
6 pn
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Giáp Nhất DT176m Xây 4 Tầng MT 7 m Giá 35.5 tỷ Thanh Xuân Hà Nội ????????????SIÊU HIẾM SÓT LẠI - THANH XUÂN OTO VÀO NHÀ - KINH DOANH - DIỆN TÍCH RỘNG MẶT TIỀN LỚN ???????????? + Nhà nằm vị trí đẹp, Ngõ Oto vào nhà, Trước cửa là sân chơi, TTD thoáng sáng, Sau nhà ngõ thông thoáng, ngõ thông, Kinh doanh buôn bán sầm uất. + Nhà thiết kế 4 tầng. Sân vườn, rộng rãi, sổ đẹp nở hậu. + Thông số gồm 6 phòng ngủ, xây theo kiểu BT sân vườn. + Phù hợp khách mua về xây CCMN, dòng tiền quá đẹp. + Sổ đỏ chính chủ, - liên hệ : 0989.651.106
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 176 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự phố giáp nhất thanh xuân ở sướng .", có mã số #321813, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu