Trung tâm xuân đỉnh – 108m2 – 8 tầng thang máy – tòa nhà khai thác tối đa
Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
24 tỷ 900 triệu
108 m2 (48x22)
19 pn
19 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
TRUNG TÂM XUÂN ĐỈNH – 108M2 – 8 TẦNG THANG MÁY – TÒA NHÀ KHAI THÁC TỐI ĐA
Một tài sản hội tụ đủ 3 yếu tố mà nhà đầu tư tìm kiếm: vị trí chiến lược – sản phẩm hoàn thiện – khả năng khai thác tối đa.
· Kết nối trực tiếp Xuân Đỉnh – Nguyễn Văn Huyên – Phạm Văn Đồng
· Cách trục chính chỉ 50m – ngõ thông, ô tô tiếp cận dễ dàng
Một tài sản hội tụ đủ 3 yếu tố mà nhà đầu tư tìm kiếm: vị trí chiến lược – sản phẩm hoàn thiện – khả năng khai thác tối đa.
· Kết nối trực tiếp Xuân Đỉnh – Nguyễn Văn Huyên – Phạm Văn Đồng
· Cách trục chính chỉ 50m – ngõ thông, ô tô tiếp cận dễ dàng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 108 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 19 |
| Nhà tắm | 19 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Trung tâm xuân đỉnh – 108m2 – 8 tầng thang máy – tòa nhà khai thác tối đa", có mã số #316441, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu