X065 nhà xưởng phù hợp đầu tư lâu dài, xa khu dân cư thích hợp cho nhiều cty sx 24h
Xã Thiện Tân, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
20 tỷ
4,400 m2 (82x56)
7 pn
8 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
X065
Bán nhà xưởng hiếm Khu Havas Thiện Tân.Vĩnh Cửu
Giá chỉ 20tỉ (4.400m2 Sổ riêng Quy Hoạch SkC)
Khu Havas được phép chuyển đổi đóng lên SKC cơ sở hạ tầng đồng bộ khu tập trung nhiều nhà xưởng SX
----------------------------------------
* DT : Ngang 82 bám đường tổng 4.400m2
* Pháp lý : Sổ hồng riêng QH SkC toàn diện
* Đường lớn 2 xe contenr né nhau ra vào
* Xưởng thiết kế có 2 cổng lớn ra vào thuận tiện
* Thich hợp đầu tư mua cho thuê hoặc sản xuấ
Bán nhà xưởng hiếm Khu Havas Thiện Tân.Vĩnh Cửu
Giá chỉ 20tỉ (4.400m2 Sổ riêng Quy Hoạch SkC)
Khu Havas được phép chuyển đổi đóng lên SKC cơ sở hạ tầng đồng bộ khu tập trung nhiều nhà xưởng SX
----------------------------------------
* DT : Ngang 82 bám đường tổng 4.400m2
* Pháp lý : Sổ hồng riêng QH SkC toàn diện
* Đường lớn 2 xe contenr né nhau ra vào
* Xưởng thiết kế có 2 cổng lớn ra vào thuận tiện
* Thich hợp đầu tư mua cho thuê hoặc sản xuấ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 82 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 56 m |
| Diện tích | 4,400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "X065 nhà xưởng phù hợp đầu tư lâu dài, xa khu dân cư thích hợp cho nhiều cty sx 24h", có mã số #309690, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu