Xã đàn – 7 tầng – thang máy – 18 căn hộ – dòng tiền 120tr/tháng – 24.5 tỷ
Đường Xã Đàn 2, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
24 tỷ 500 triệu
68 m2 (7x9)
18 pn
19 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP – CÁCH MẶT PHỐ 50M – VIEW XÃ ĐÀN – LUÔN FULL PHÒNG???? Thiết kế: • Tầng 1: để xe + máy giặt sấy + thang máy • Tầng 2–7: mỗi tầng 3 phòng khép kín • Tum: sân phơi + kỹ thuật???? Nhà cách mặt phố Xã Đàn chỉ 50m, giao thông cực thuận tiện.
???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý chuẩn
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà & tư vấn miễn phí.
???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý chuẩn
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà & tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 19 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xã đàn – 7 tầng – thang máy – 18 căn hộ – dòng tiền 120tr/tháng – 24.5 tỷ", có mã số #308045, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu